-
Me yasa zabar sabis na EOR?
Yin amfani da sabis na EOR zai iya taimaka maka ka guje wa rikitattun kafa ƙungiya ta gida, adana lokaci da kuɗi. Bugu da ƙari, EOR na iya ɗaukar duk batutuwan doka da haraji, yana ba ku damar mai da hankali kan mahimman ayyukan kasuwanci.
-
Yaushe ya kamata a yi amfani da EOR?
Ya kamata ku yi la'akari da amfani da EOR lokacin da kuke son ƙaddamar da ayyuka cikin sauri a ƙasashen waje ba tare da kafa ƙungiyar ku ba, ko kuma lokacin da kuke buƙatar hayar ma'aikatan gida ba tare da wata ƙungiya ta gida ba.
-
Menene farashin sabis na EOR?
Farashin sabis na EOR ya bambanta ta yanki da takamaiman sabis da ake buƙata. Yawanci, kudade sun haɗa da ƙayyadaddun kuɗin gudanarwa da cajin sabis, da kuma kula da biyan kuɗi, fa'idodi, da sauran kuɗaɗen da suka shafi HR.
-
Ta yaya sabis na EOR ke tabbatar da yarda?
Sabis na EOR akai-akai suna sabunta ilimin yarda da su don tabbatar da duk ayyukan sun bi dokokin aiki na gida, dokokin haraji, da sauran ƙa'idodi masu dacewa. Bugu da ƙari, EOR yana kula da tuntuɓar lauyoyin gida da masu lissafin kuɗi don nuna sabbin canje-canjen doka cikin sauri.
-
Wane tallafi sabis na EOR ke bayarwa?
Baya ga gudanar da aikin yi na asali, sabis na EOR yana ba da tallafi kamar sarrafa albashi, shawarwarin haraji, gudanar da fa'idodin ma'aikata, tsara kwangila, da kuma wani lokacin horo da shirye-shiryen ci gaba ga ma'aikata.
-
Yaya sassaucin sabis na EOR yake?
Ayyukan EOR suna da sassauƙa sosai kuma ana iya keɓance su gwargwadon bukatunku. Ko don ayyukan ɗan gajeren lokaci ko aiki na dogon lokaci, ko ga ma'aikaci ɗaya ko duka ƙungiya, EOR na iya samar da hanyoyin da aka dace.