Farashin-418650045

Sakataren Harkokin Kasuwanci

3 (2)

Rajistakamfani

A matsayin wani ɓangare na sabis na faɗaɗa kamfanoni na ketare, tsarin rijistar kamfani mataki ne mai mahimmanci inda kasuwanci ya kafa wata hukuma ta doka a wata ƙasa ko yanki a cikin bin dokokin gida da ƙa'idodi. Wannan gabaɗaya ya ƙunshi matakai masu mahimmanci da yawa: binciken kasuwa, takaddar rajista, aikace-aikacen rajista, lasisin kasuwanci, buɗe asusun banki, ƙa'idodin yin rajista, ci gaba da yarda.

Kuɗihidima

A cikin sabis na faɗaɗa kamfanoni na ketare, sabis na kuɗi sun zama muhimmin sashi na kunshin, wanda ya ƙunshi kewayon sabis na ƙwararru da suka shafi sarrafa kuɗi, lissafin kuɗi, tsara haraji, da ayyukan kuɗi yayin ayyukan kamfani na ketare. Waɗannan sun haɗa da: lissafin kamfani na ketare, sabis na ba da shawara na haraji, sarrafa asusun kan iyaka, bin diddigin biyan kuɗi, tsare-tsaren dabarun kuɗi.

3 (1)
3 (3)

Shari'ahidima

Bangaren sabis na shari'a a cikin sabis na faɗaɗa kamfanoni na ketare wani muhimmin al'amari ne na tafiyar haɗin gwiwar kamfani, wanda aka ƙirƙira don taimaka wa kamfanoni gudanar da haɗarin doka yadda ya kamata da aiki amintattu a kasuwannin ƙasashen waje waɗanda ba a sani ba. Wannan ɓangaren sabis ɗin yawanci ya haɗa da: Binciken Muhalli na Doka na Ƙasashen waje, Ginin Tsarin Biyayya, Hanyoyin Haɗin Kan Rikici:M&A, Sake Tsari, da Amincewar Zuba Jari, Bayar da Kayayyakin Fasaha da Kariya

MutumAlbarkatu

Sashin albarkatun ɗan adam na sabis na faɗaɗa kamfanoni na ketare ya shafi farko ga jerin ayyukan HR da suka haɗa da ɗaukar ma'aikata, aiki, gudanarwa, da kuma dakatar da ma'aikatan ketare a duk lokacin aiwatar da ƙasashen duniya. Waɗannan ayyukan suna ba wa kamfanoni damar tsara albarkatun ɗan adam yadda ya kamata kuma bisa doka ta kan iyakoki, kuma sun ƙunshi: Ƙwararrun Dokar Ma'aikata ta Duniya, Tsarin Tsarin Aiki, Sabis na Ma'aikata na Record (EOR), Horar da Ma'aikata da haɓakawa, Sabis na Duniya da Gudanarwa, Alakar Aiki da Gudanar da Hadarin.

3 (5)
Manajan albarkatun ɗan adam yana zabar bayanin martaba na ƙwararru don yin hayar akan ƙirar allo mai kama-da-wane, ra'ayi game da ɗaukar aiki

Visahidima

Ayyukan Visa galibi sun haɗa da tuntuɓar bayanan biza da jagora, shirye-shirye da bita na jerin kayan aiki, aikace-aikacen biza da ƙaddamarwa, horo da fuska da fuska, kulawa da magance yanayi na musamman, tabbatar da shigar da damuwa kyauta ga ma'aikata.